Póstlisti
Skráđu netfangiđ ţitt og fáđu tilkynningar sendar í tölvupósti
Nafn
Afskrá

 

 

Final standing - special prizes

Nordic Chess Championship (open)

Rk.   Name FED RtgI Pts. TB1 TB2 TB3 Rp rtg+/-
1 GM Hammer Jon Ludvig NOR 2606 7 51 39 38.25 2662 7.5
2 GM Hansen Sune Berg DEN 2603 6.5 52 41 36.5 2622 4.2
3 GM Stefansson Hannes ISL 2557 6.5 44.5 34.5 31 2441 -5.9
4 GM Hillarp Persson Tiger SWE 2524 6 52.5 41.5 32.75 2585 9.4
5 IM Sammalvuo Tapani FIN 2471 6 49 38.5 28.75 2490 4.5
6 IM Thorfinnsson Bragi ISL 2417 6 45.5 36.5 28.25 2431 5.3
7   Gislason Gudmundur ISL 2291 6 44 36 27.25 2415 28.2
8 IM Ziska Helgi Dam FAI 2432 5.5 50 38.5 28.5 2462 5.7
9 FM Carstensen Jacob DEN 2332 5.5 49 39 27.25 2443 23.4
10 FM Getz Nicolai NOR 2333 5.5 47.5 37 24.25 2415 17.9

Nordic Chess Championship (women)

Rk.   Name FED RtgI Pts. TB1 TB2 TB3 Rp rtg+/-
1 WIM Andersson Christin SWE 2163 5 41.5 32 18.75 2254 12.1
2 WIM Sahl Sheila Barth NOR 2173 5 39 30 17.75 2164 -0.6
3 WFM Horn Emilia SWE 2031 4.5 44 35 20.5 2244 34.5
4 WIM Vovk Oksana DEN 2204 4.5 40 32 17.5 2171 4.1
5 WGM Ptacnikova Lenka ISL 2307 4.5 40 31.5 15.25 2257 -2.7
6   Thorsteinsdottir Hallgerdur ISL 2011 4.5 39.5 30.5 15.75 2086 14.1
7 WIM Agrest Inna SWE 2170 4.5 39.5 30 17 2127 -10.5
8 WFM Guindy Esmat DEN 2153 4 42 31.5 15.5 2084 -13.1
9 WFM Puuska Heini FIN 2014 4 33.5 26 11.75 1864 -18.8
10   Reppen Ellisiv NOR 1963 4 33 26.5 10.75 1890 -5.8

Ingi R Special Prizes  - best performance according to own ratings.

Rk.   Name Typ sex FED RtgI Pts. Rp rtg+/- INGI R
1   Johannesson Oliver U17   ISL 1554 4 2030 80.8 476
2   Mihajlov Sebastian U17   NOR 1871 4.5 2229 50.1 358
3   Sigurdsson Birkir Karl U17   ISL 1481 3 1785 28.6 304
4   Ragnarsson Dagur U17   ISL 1625 4 1928 44.8 303
5   Johannsson Orn Leo U17   ISL 1859 3.5 2137 35.4 278
6   Sverrisson Nokkvi U17   ISL 1824 4 2091 39 267
7   Saemundsson Bjarni     ISL 1923 3.5 2167 26.4 244
8   Hauksdottir Hrund  U17 W ISL 1554 3 1787 31.5 233
9   Brynjarsson Eirikur Orn U17   ISL 1626 3 1846 12 220
10 WFM Horn Emilia   W SWE 2031 4.5 2244 34.5 213

Reykjavik Open - best women

Rk.   Name FED RtgI Pts. TB1 TB2 TB3 Rp rtg+/-
1 IM Dronavalli Harika IND 2524 6 46.5 36.5 29.25 2449 -6.4
2 WGM Sharevich Anna BLR 2323 5 50.5 40 25.5 2447 24.8
3 IM Milliet Sophie FRA 2369 5 48 37.5 23.5 2395 4.8
4 IM Karavade Eesha IND 2330 5 47 38 22.75 2359 5.7
5 WIM Andersson Christin SWE 2163 5 41.5 32 18.75 2254 12.1
6 WIM Sahl Sheila Barth NOR 2173 5 39 30 17.75 2164 -0.6
7 WFM Horn Emilia SWE 2031 4.5 44 35 20.5 2244 34.5
8 WIM Vovk Oksana DEN 2204 4.5 40 32 17.5 2171 4.1
9 WGM Ptacnikova Lenka ISL 2307 4.5 40 31.5 15.25 2257 -2.7
10   Thorsteinsdottir Hallgerdur ISL 2011 4.5 39.5 30.5 15.75 2086 14.1

Reykjavik Open - best juniors (1994-)

Rk.   Name FED RtgI Pts. TB1 TB2 TB3 Rp rtg+/-
1 GM Nyzhnyk Illya UKR 2563 7 50.5 40 37.5 2688 16.1
2 IM Berbatov Kiprian BUL 2454 6 53.5 43 34 2565 15.1
3 IM Grover Sahaj IND 2495 5.5 48.5 37.5 25.75 2440 -3.1
4 IM Debashis Das IND 2398 5.5 46 35.5 24.75 2306 -5.6
5 FM Zelbel Patrick GER 2410 5 48 38 24.25 2343 -7.8
6   Holm Kristian Stuvik NOR 2240 5 42.5 33.5 22.75 2306 18.1
7   Gretarsson Hjorvar Steinn ISL 2444 4.5 43 33 20 2252 -30.1
8   Mihajlov Sebastian NOR 1871 4.5 40.5 31 18.75 2229 50.1
9   Sverrisson Nokkvi ISL 1824 4 40 31 15.5 2091 39
10   Johannesson Oliver ISL 1554 4 35 28.5 14 2030 80.8

Reykjavik Open - under 2201-2400

1   Gislason Gudmundur ISL 2291 6 44 36 27.25 2415 28.2
2 FM Carstensen Jacob DEN 2332 5.5 49 39 27.25 2443 23.4
3 FM Getz Nicolai NOR 2333 5.5 47.5 37 24.25 2415 17.9
4 IM Debashis Das IND 2398 5.5 46 35.5 24.75 2306 -5.6
5 FM Michalczak Thomas GER 2332 5.5 44.5 34.5 25.5 2321 2.7
6 IM Tiller Bjorn NOR 2393 5.5 43.5 33.5 24 2281 -10.6
7 FM Geske Julian GER 2329 5.5 43 33 23.5 2246 -7.5
8 FM Lagerman Robert ISL 2320 5.5 42.5 32.5 24.25 2256 -1.6
9 FM Forsaa Espen NOR 2340 5.5 42 32 24.75 2265 -7.2
10   Omarsson Dadi ISL 2214 5.5 40 32 21.25 2284 21.9
11 FM Einarsson Halldor Gretar ISL 2220 5.5 38 29.5 20 2244 13.2

Reykjavik Open - under 2001-2200

1   Halldorsson Jon Arni ISL 2195 5.5 41.5 33.5 22.25 2299 28.4
2   Sellitti Federico ITA 2142 5 44.5 34.5 21.5 2292 24.8
3 WIM Andersson Christin SWE 2163 5 41.5 32 18.75 2254 12.1
4 WIM Sahl Sheila Barth NOR 2173 5 39 30 17.75 2164 -0.6
5   Thorhallsson Gylfi ISL 2200 5 38.5 32 17.5 2148 -0.3
6   Byron Alan M ENG 2183 5 37 30.5 16.75 2153 7.3
7   Bergsson Stefan ISL 2158 5 36 27 17 2098 -11.6
8   Locci Damiano ITA 2177 5 35 28 17 2030 -10.4
9   Van der Plas Rob NED 2165 5 33 24.5 16 2012 -18.5

Reykjavik Open - under 0-2000

1   Mihajlov Sebastian NOR 1871 4.5 40.5 31 18.75 2229 50.1
2   Sverrisson Nokkvi ISL 1824 4 40 31 15.5 2091 39
3   Andersen Daniel DEN 1983 4 36.5 28.5 12.75 1994 6
4   Knudsen Jes West DEN 1945 4 35.5 28 13.75 1931 -3.2
5   Johannesson Oliver ISL 1554 4 35 28.5 14 2030 80.8
6   Reppen Ellisiv NOR 1963 4 33 26.5 10.75 1890 -5.8
7   Calder Dennis GER 1949 4 32.5 25 11.25 1780 -23.5
8   Klein Gernot Dr GER 1924 4 30 23 10 1781 -22.4
9   Ragnarsson Dagur ISL 1625 4 29.5 22.5 10.5 1928 44.8

miđvikudagur 22 nóvember 11 2017
Nýjustu fréttir
Íslandsmót öldunga 65 ára og eldri verður haldið laugardaginn 10....
Fyrri hluti Íslandsmóts skákfélaga 2016-2017 fer fram dagana 29. sept...
Lenka...
Lenka Ptácníková (2136) varð í gær Íslandsmeistari...