Póstlisti
Skráđu netfangiđ ţitt og fáđu tilkynningar sendar í tölvupósti
Nafn
Afskrá

 

 

Fréttir
02.04.09
Lokastađa Reykjavíkurmótsins - Héđinn sigurvegari
Lokastađa...

Ritstjóri www.skak.is hefur tekið saman smá fróðleik um Reykjavíkurskákmótið.   En fyrst lokastaðan:

 

Rk. NameFEDRtgPts. Rprtg+/-
1GMSteingrimsson Hedinn ISL25477267314,5
2GMKryvoruchko Yuriy UKR2604726748,5
3GMStefansson Hannes ISL25637266712,2
4GMMarin Mihail ROU25567265412,1
5GMAreshchenko Alexander UKR26736,52617-4,0
6GMShulman Yuri USA26396,526270,4
7IMVocaturo Daniele ITA24456,5264224,6
8IMRoussel-Roozmon Thomas CAN24796,525367,9
9IMPopovic Milos T SRB24006,5247113,4
10IMShytaj Luca ITA24536,524865,7
11GMMaze Sebastien FRA257962555-1,5
12GMConquest Stuart C ENG2531625533,7
13IMGrandelius Nils SWE2464625116,9
14GMGupta Abhijeet IND256962502-5,4
15GMNataf Igor-Alexandre FRA253362508-1,6
16GMWilliams Simon K ENG250762437-6,8
17GMSiebrecht Sebastian GER2440624584,2
18IMHarika Dronavalli IND247362381-7,7
19IMRis Robert NED24365,524271,8
20IMBreder Dennis GER24275,524658,3
21GMDanielsen Henrik ISL24825,52408-4,1
22IMCaspi Israel ISR24025,524427,9
23IMLund Esben DEN24215,524122,0
24FMKjartansson Gudmundur ISL23655,523796,9
25GMBhat Vinay S USA24955,52387-11,0
26IMKristjansson Stefan ISL24725,52346-10,3
27GMThorhallsson Throstur ISL24425,52397-3,9
28IMThorfinnsson Bragi ISL23835,52346-2,0
29IMGunnarsson Jon Viktor ISL24635,52224-15,4
30IMArngrimsson Dagur ISL24045,52296-9,5
31FMLucaroni Massimiliano ITA23105,52231-1,6
32IMMeszaros Michal SVK23765250316,9
33GMHillarp Persson Tiger SWE258652470-13,0
34GMOleksienko Mikhailo UKR255052458-10,6
35IMRombaldoni Denis ITA2418524546,4
36GMLeon Hoyos Manuel MEX254252471-7,8
37FMRombaldoni Axel ITA23095244830,1
38 Andersen Mads DEN21905238633,6
39 Gretarsson Hjorvar Steinn ISL22795238024,1
40 Carlhammar Magnus SWE2350523444,5
41FMCohen Or ISR2286522684,5
42 Gislason Gudmundur ISL235152262-9,1
43IMPerunovic Miodrag SRB243952241-16,3
44FMCori Jorge PER237052283-11,7
45IMMacak Stefan SVK252752239-24,1
46 Zak Uri ISR21984,5246341,8
47 Guilleux Fabien FRA23034,5241724,5
48IMVernay Clovis FRA23394,5237112,0
49FMThorfinnsson Bjorn ISL24084,52331-6,7
50FMThorsteinsson Thorsteinn ISL22884,522673,0
51GMGalego Luis POR24944,52323-18,9
52 Halldorsson Jon Arni ISL21624,5232027,1
53 Edvardsson Kristjan ISL22534,52194-5,6
54 Thorgeirsson Sverrir ISL20944,5228422,8
55 Asgeirsson Heimir ISL21714,522127,3
56WIMCori T Deysi PER22564,52231-3,8
57FMSofrigin Alexej RUS22524,522150,4
58FMLagerman Robert ISL23684,52252-14,1
59FMJohannesson Ingvar Thor ISL23454,52231-11,6
60 Bjornsson Sverrir Orn ISL21614,52148-2,3
61WGMPtacnikova Lenka ISL22494,522763,0
62 Olafsson Thorvardur ISL21824,5225811,3
63 Berg Runar ISL21304,52095-3,6
64 Halldorsson Gudmundur ISL22484,52152-16,8
65 Eliasson Kristjan Orn ISL19404,5220939,8
66 Hug Marcel SUI22574,52061-20,4
67 Moskow Eric USA22254,52046-23,0
68 Gudmundsson Stefan Freyr ISL20924,52038-5,8
69 Kristinsson Bjarni Jens ISL19594,519372,1
70 Tratatovici Dan ISR21224222015,3
71WGMKarlovich Anastazia UKR225142137-20,1
72 Vigfusson Vigfus ISL20274209213,5
73FMNaslund Mikael SWE219542077-13,2
74 Westerberg Claes-Goran SWE186442151 
75 Thorsteinsson Erlingur ISL2130421383,3
76 Finnbogadottir Tinna Kristin ISL16604203531,2
77WIMAndersson Christin SWE213241991-4,8
78 Jonsson Bjorn ISL201241957-11,3
79FMBjornsson Tomas 
miđvikudagur 23 ágúst 08 2017
Nýjustu fréttir
Íslandsmót öldunga 65 ára og eldri verður haldið laugardaginn 10....
Fyrri hluti Íslandsmóts skákfélaga 2016-2017 fer fram dagana 29. sept...
Lenka...
Lenka Ptácníková (2136) varð í gær Íslandsmeistari...